Giá PredicTools Hôm Nay | Quy Đổi PREDIC sang CNY Trực Tiếp
PREDIC/CNY: 1 PREDIC ≈ 0.{4}6973 CNY (Cập nhật gần nhất: 05/09/2026). Nhận tỷ giá PredicTools sang Chinese Yuan Renminbi mới nhất MIỄN PHÍ với WEEX Converter
Biểu đồ giá PREDIC sang CNY
05/09/2026
Tỷ giá PREDIC sang CNY--
1 PREDIC = 0.{4}6973 CNY
1 PREDIC = 0.{4}6973 CNY
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang CNY
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang CNY hôm nay là 0,000069730407CNY cho mỗi PREDIC. Với nguồn cung lưu thông 0 PREDIC, tổng vốn hóa thị trường của PredicTools là ¥0. Khối lượng giao dịch PredicTools đã tăng ¥0 trong 24 giờ qua, tăng 0%. Tính đến 05/09/2026, ¥0 giá trị PREDIC đã được giao dịch. Thông tin thêm về PREDIC>>
Cách quy đổi PredicTools sang Chinese Yuan Renminbi
Tạo tài khoản WEEX miễn phí
Bạn có thể giao dịch trên WEEX chỉ với $10.
Thêm phương thức thanh toán
Liên kết thẻ hoặc tài khoản ngân hàng của bạn hoặc nạp crypto vào WEEX.
Chuyển đổi PREDIC sang CNY
Chọn loại crypto bạn muốn chuyển đổi và nhập số tiền.
Biến động giá trị của 1 PredicTools theo Chinese Yuan Renminbi
| Lịch sử hiệu suất | 24 giờ qua | 7 ngày qua | 30 ngày qua | 90 ngày qua |
|---|---|---|---|---|
| Cao | 0.{4}7154 | 0.{4}7577 | 0.{4}8093 | 0,0003211 |
| Thấp | 0.{4}7154 | 0.{4}7154 | 0.{4}6946 | 0.{4}6778 |
| Trung bình | -- | -- | -- | -- |
| Biến động giá | -2,57% | -4,76% | -8,44% | -40,93% |
Giá trị tỷ giá giao dịch PredicTools sang Chinese Yuan Renminbi cao nhất trong 30 ngày qua là 0,00001206 CNY vào 22/07/2026. Tỷ giá giao dịch PREDIC sang CNY thấp nhất là 0,00001035 CNY vào 02/08/2026.
Bảng quy đổi giá PredicTools
Quy đổi PredicTools sang Chinese Yuan Renminbi
Chinese Yuan Renminbi | |
|---|---|
1 | 0,{4}6973 |
2 | 0,0001394 |
3 | 0,0002091 |
5 | 0,0003486 |
10 | 0,0006973 |
25 | 0,001743 |
50 | 0,003486 |
100 | 0,006973 |
1.000 | 0,06973 |
Bảng chuyển đổi PREDIC sang CNY ở trên cho thấy giá trị của Chinese Yuan Renminbi theo PredicTools (từ 1 PREDIC sang 1.000 PREDIC) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Quy đổi Chinese Yuan Renminbi sang PredicTools
Chinese Yuan Renminbi | |
|---|---|
1 | 14.340,9459 |
5 | 71.704,7299 |
10 | 143.409,4598 |
20 | 286.818,9196 |
50 | 717.047,299 |
100 | 1.434.094,598 |
200 | 2.868.189,1961 |
500 | 7.170.472,9903 |
1.000 | 14.340.945,9807 |
Bảng chuyển đổi CNY sang PREDIC ở trên cho thấy giá trị của Chinese Yuan Renminbi theo PredicTools (từ 1 CNY sang 1.000 CNY) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Đã chuyển đổi gần đây
Xem những người khác đang chuyển đổi những tài sản nào với máy tính PREDIC sang CNY hoặc CNY sang PREDIC của chúng tôi. Theo dõi các lượt chuyển đổi theo thời gian thực và khám phá xu hướng phổ biến từ những người dùng giống như bạn.
| 65,78 TWD to CBBTC | 59,25 TWD to BBTC | 21,01 GT to PLN | 73,73 RETH to RUB | 32 WTRX to PLN |
| 72,72 AED to USDS | 49,54 VND to BGB | 36,07 LTC to THB | 74,96 PYUSD to USD | 98,77 EUR to WLD |
| 59,27 AED to CRO | 47,34 THB to ONDO | 31,76 PLN to WBNB | 4,33 AZN to ETH | 7,29 ICP to USD |
| 23,16 ARS to XRP | 69,76 USDT to BRL | 35,28 ARB to CNY | 91,71 BTC to CNY | 50,02 JST to EUR |
| 51,12 RSETH to TWD | 64,88 RAIN to AED | 74,18 EUR to LEO | 41,72 ETC to JPY | 70,75 USD to LBTC |
| 72,55 CC to CNY | 59,01 CNY to weETH | 17,4 LINK to RUB | 51,41 IDR to PEPE | 50,06 SHIB to ARS |
Mua PredicTools với WEEX
Tạo ngay tài khoản WEEX và giao dịch PredicTools một cách bảo mật và dễ dàng.
Lịch sử hiệu suất PredicTools sang Chinese Yuan Renminbi
Hôm nay so với 24 giờ trước
| Hôm nay lúc 7:35 SA | 24 giờ trước | Biến động 24 giờ | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}6973 CNY | 0.{4}7154 CNY | -2,57% |
| 5 PREDIC | 0,0003486 CNY | 0,0003577 CNY | -2,57% |
| 10 PREDIC | 0,0006973 CNY | 0,0007154 CNY | -2,57% |
| 50 PREDIC | 0,003486 CNY | 0,003577 CNY | -2,57% |
| 100 PREDIC | 0,006973 CNY | 0,007154 CNY | -2,57% |
| 1.000 PREDIC | 0,06973 CNY | 0,07154 CNY | -2,57% |
Theo tỷ giá giao dịch PredicTools sang Chinese Yuan Renminbi hiện tại là 0,{4}6973, 1 PREDIC có giá trị là 0,{4}6973 CNY. Trong 24 giờ qua, tỷ giá PREDIC sang CNY dao động -2,57%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) trong bảng trên.
Hôm nay so với 30 ngày trước
| Hôm nay lúc 7:35 SA | 30 ngày trước | Biến động 30 ngày | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}6973 CNY | 0.{4}7617 CNY | -8,44% |
| 5 PREDIC | 0,0003486 CNY | 0,0003808 CNY | -8,44% |
| 10 PREDIC | 0,0006973 CNY | 0,0007617 CNY | -8,44% |
| 50 PREDIC | 0,003486 CNY | 0,003808 CNY | -8,44% |
| 100 PREDIC | 0,006973 CNY | 0,007617 CNY | -8,44% |
| 1.000 PREDIC | 0,06973 CNY | 0,07617 CNY | -8,44% |
Trong 30 ngày qua, tỷ giá PREDIC sang CNY dao động -8,44%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Hôm nay so với 1 năm trước
| Hôm nay lúc 7:35 SA | 1 năm trước | Biến động 1 năm | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}6973 CNY | 0,02981 CNY | -99,76% |
| 5 PREDIC | 0,0003486 CNY | 0,149 CNY | -99,76% |
| 10 PREDIC | 0,0006973 CNY | 0,2981 CNY | -99,76% |
| 50 PREDIC | 0,003486 CNY | 1,4905 CNY | -99,76% |
| 100 PREDIC | 0,006973 CNY | 2,981 CNY | -99,76% |
| 1.000 PREDIC | 0,06973 CNY | 29,81 CNY | -99,76% |
Trong năm vừa qua, tỷ giá PREDIC sang CNY dao động -99,76%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Bắt đầu với PredicTools
Tìm hiểu cách mua PredicTools dễ dàng và an toàn thông qua WEEX.
Giao dịch PredicTools trên WEEX với phí giao dịch thấp tới 0,0%.
Tỷ Giá Tiền Điện Tử Phổ Biến (Crypto sang Fiat)
Khám phá các loại tiền mã hóa được yêu thích
Lựa chọn các loại tiền mã hóa có liên quan dựa trên sở thích của bạn theo PredicTools.
Hỏi đáp về PredicTools sang CNY
Kiếm airdrop miễn phí trên WEEX
SILVER(XAG)
Đang diễn ra
Hot
Tổng quỹ thưởng
80 XAG
Brain Trade(BRAIN)
Đang diễn ra
Ra mắt ban đầu
Hot
Tổng quỹ thưởng
0 BRAIN
Mua tiền mã hóa tương tự như PredicTools
Niêm yết coin mới nhất trên WEEX
Bộ phận CSKH:@weikecs
Hợp tác kinh doanh:@weikecs
Giao dịch Định lượng & MM:bd@weex.com
Chương trình VIP:support@weex.com