Giá PredicTools Hôm Nay | Quy Đổi PREDIC sang TWD Trực Tiếp

PREDIC/TWD: 1 PREDIC ≈ 0,0003218 TWD (Cập nhật gần nhất: 03/09/2026). Nhận tỷ giá PredicTools sang Taiwan New Dollar mới nhất MIỄN PHÍ với WEEX Converter

Biểu đồ giá PREDIC sang TWD

03/09/2026
Tỷ giá PREDIC sang TWD--
1 PREDIC = 0,0003218 TWD
1 PREDIC = 0,0003218 TWD

Tỷ giá quy đổi PredicTools sang TWD

Tỷ giá quy đổi PredicTools sang TWD hôm nay là 0,000321854754TWD cho mỗi PREDIC. Với nguồn cung lưu thông 0 PREDIC, tổng vốn hóa thị trường của PredicTools là NT$0. Khối lượng giao dịch PredicTools đã tăng NT$0 trong 24 giờ qua, tăng 0%. Tính đến 03/09/2026, NT$233,705958297061 giá trị PREDIC đã được giao dịch. Thông tin thêm về PREDIC>>

Cách quy đổi PredicTools sang Taiwan New Dollar

icon
Tạo tài khoản WEEX miễn phí
Bạn có thể giao dịch trên WEEX chỉ với $10.
icon
Thêm phương thức thanh toán
Liên kết thẻ hoặc tài khoản ngân hàng của bạn hoặc nạp crypto vào WEEX.
icon
Chuyển đổi PREDIC sang TWD
Chọn loại crypto bạn muốn chuyển đổi và nhập số tiền.

Biến động giá trị của 1 PredicTools theo Taiwan New Dollar

Lịch sử hiệu suất24 giờ qua7 ngày qua30 ngày qua90 ngày qua
Cao0,00033830,00035830,00038270,001518
Thấp0,00033830,00033830,00032850,0003205
Trung bình--------
Biến động giá-4,92%-7,05%-10,64%-42,35%
Giá trị tỷ giá giao dịch PredicTools sang Taiwan New Dollar cao nhất trong 30 ngày qua là 0,00001206 TWD vào 22/07/2026. Tỷ giá giao dịch PREDIC sang TWD thấp nhất là 0,00001035 TWD vào 02/08/2026.

Bảng quy đổi giá PredicTools

Quy đổi PredicTools sang Taiwan New Dollar
iconPredicTools
Taiwan New Dollar
1
0,0003218
2
0,0006437
3
0,0009655
5
0,001609
10
0,003218
25
0,008046
50
0,01609
100
0,03218
1.000
0,3218
Bảng chuyển đổi PREDIC sang TWD ở trên cho thấy giá trị của Taiwan New Dollar theo PredicTools (từ 1 PREDIC sang 1.000 PREDIC) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Quy đổi Taiwan New Dollar sang PredicTools
Taiwan New Dollar
iconPredicTools
1
3.106,9915
5
15.534,9577
10
31.069,9154
20
62.139,8309
50
155.349,5773
100
310.699,1546
200
621.398,3093
500
1.553.495,7734
1.000
3.106.991,5468
Bảng chuyển đổi TWD sang PREDIC ở trên cho thấy giá trị của Taiwan New Dollar theo PredicTools (từ 1 TWD sang 1.000 TWD) ở các mức chuyển đổi khác nhau.

Đã chuyển đổi gần đây

Xem những người khác đang chuyển đổi những tài sản nào với máy tính PREDIC sang TWD hoặc TWD sang PREDIC của chúng tôi. Theo dõi các lượt chuyển đổi theo thời gian thực và khám phá xu hướng phổ biến từ những người dùng giống như bạn.
64,33 syrupUSDC to IDR6,48 WBTC to UAH10,73 PLN to ALGO1,81 JPY to CRO86,84 AZN to LEO
16,65 VND to USDf77,1 RUB to ADA56,33 FTM to CNY7,02 UNI to PLN36,13 BBTC to CNY
11,89 EUR to GT98,07 IDR to USDGO15,76 WBETH to VND5,8 CNY to LINK17,34 USD to AAVE
39,38 RUB to weETH80,74 SKY to AZN79,97 PLN to KAS16,7 THB to NEAR81,03 ARS to XRP
13,86 RETH to AZN67,19 XLM to AZN34,76 PEPE to IDR85,87 USD to CBBTC1,77 RAIN to EUR
83,34 VND to JST31,42 USD to BTW65,03 CNY to USDD91,97 CNY to LBTC1,21 THB to BNSOL

Mua PredicTools với WEEX

Tạo ngay tài khoản WEEX và giao dịch PredicTools một cách bảo mật và dễ dàng.

Lịch sử hiệu suất PredicTools sang Taiwan New Dollar

Hôm nay so với 24 giờ trước

iconPREDIC (PredicTools)
Hôm nay lúc 2:22 SA24 giờ trướcBiến động 24 giờ
1 PREDIC0,0003218 TWD0,0003383 TWD-4,92%
5 PREDIC0,001609 TWD0,001691 TWD-4,92%
10 PREDIC0,003218 TWD0,003383 TWD-4,92%
50 PREDIC0,01609 TWD0,01691 TWD-4,92%
100 PREDIC0,03218 TWD0,03383 TWD-4,92%
1.000 PREDIC0,3218 TWD0,3383 TWD-4,92%
Theo tỷ giá giao dịch PredicTools sang Taiwan New Dollar hiện tại là 0,0003218, 1 PREDIC có giá trị là 0,0003218 TWD. Trong 24 giờ qua, tỷ giá PREDIC sang TWD dao động -4,92%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) trong bảng trên.

Hôm nay so với 30 ngày trước

iconPREDIC (PredicTools)
Hôm nay lúc 2:22 SA30 ngày trướcBiến động 30 ngày
1 PREDIC0,0003218 TWD0,0003602 TWD-10,64%
5 PREDIC0,001609 TWD0,001801 TWD-10,64%
10 PREDIC0,003218 TWD0,003602 TWD-10,64%
50 PREDIC0,01609 TWD0,01801 TWD-10,64%
100 PREDIC0,03218 TWD0,03602 TWD-10,64%
1.000 PREDIC0,3218 TWD0,3602 TWD-10,64%
Trong 30 ngày qua, tỷ giá PREDIC sang TWD dao động -10,64%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.

Hôm nay so với 1 năm trước

iconPREDIC (PredicTools)
Hôm nay lúc 2:22 SA1 năm trướcBiến động 1 năm
1 PREDIC0,0003218 TWD0,1409 TWD-99,77%
5 PREDIC0,001609 TWD0,7045 TWD-99,77%
10 PREDIC0,003218 TWD1,409 TWD-99,77%
50 PREDIC0,01609 TWD7,045 TWD-99,77%
100 PREDIC0,03218 TWD14,09 TWD-99,77%
1.000 PREDIC0,3218 TWD140,9 TWD-99,77%
Trong năm vừa qua, tỷ giá PREDIC sang TWD dao động -99,77%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.

Quy đổi giá PREDIC toàn cầu

Chuyển đổi PredicTools sang các loại tiền khác nhau.

Bắt đầu với PredicTools

Tìm hiểu cách mua PredicTools dễ dàng và an toàn thông qua WEEX.
Giao dịch PredicTools trên WEEX với phí giao dịch thấp tới 0,0%.

Quy đổi các loại tiền mã hóa khác sang TWD

Chuyển đổi TWD sang các loại tiền khác.

Khám phá các loại tiền mã hóa được yêu thích

Lựa chọn các loại tiền mã hóa có liên quan dựa trên sở thích của bạn theo PredicTools.

Hỏi đáp về PredicTools sang TWD

Kiếm airdrop miễn phí trên WEEX

icon
SILVER(XAG)
Đang diễn ra
Hot
Tổng quỹ thưởng
80 XAG

Mua tiền mã hóa tương tự như PredicTools

Niêm yết coin mới nhất trên WEEX

iconiconiconiconiconiconicon
Bộ phận CSKH:@weikecs
Hợp tác kinh doanh:@weikecs
Giao dịch Định lượng & MM:bd@weex.com
Chương trình VIP:support@weex.com