Giá PredicTools Hôm Nay | Quy Đổi PREDIC sang USD Trực Tiếp
PREDIC/USD: 1 PREDIC ≈ 0.{4}1014 USD (Cập nhật gần nhất: 03/09/2026). Nhận tỷ giá PredicTools sang US Dollar mới nhất MIỄN PHÍ với WEEX Converter
Biểu đồ giá PREDIC sang USD
03/09/2026
Tỷ giá PREDIC sang USD--
1 PREDIC = 0.{4}1014 USD
1 PREDIC = 0.{4}1014 USD
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang USD
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang USD hôm nay là 0,00001014USD cho mỗi PREDIC. Với nguồn cung lưu thông 0 PREDIC, tổng vốn hóa thị trường của PredicTools là $0. Khối lượng giao dịch PredicTools đã tăng $0 trong 24 giờ qua, tăng 0%. Tính đến 03/09/2026, $7,36288151 giá trị PREDIC đã được giao dịch. Thông tin thêm về PREDIC>>
Cách quy đổi PredicTools sang US Dollar
Tạo tài khoản WEEX miễn phí
Bạn có thể giao dịch trên WEEX chỉ với $10.
Thêm phương thức thanh toán
Liên kết thẻ hoặc tài khoản ngân hàng của bạn hoặc nạp crypto vào WEEX.
Chuyển đổi PREDIC sang USD
Chọn loại crypto bạn muốn chuyển đổi và nhập số tiền.
Biến động giá trị của 1 PredicTools theo US Dollar
| Lịch sử hiệu suất | 24 giờ qua | 7 ngày qua | 30 ngày qua | 90 ngày qua |
|---|---|---|---|---|
| Cao | 0.{4}1066 | 0.{4}1129 | 0.{4}1206 | 0.{4}4785 |
| Thấp | 0.{4}1066 | 0.{4}1066 | 0.{4}1035 | 0.{4}1010 |
| Trung bình | -- | -- | -- | -- |
| Biến động giá | -4,92% | -7,05% | -10,64% | -42,35% |
Giá trị tỷ giá giao dịch PredicTools sang US Dollar cao nhất trong 30 ngày qua là 0,00001206 USD vào 22/07/2026. Tỷ giá giao dịch PREDIC sang USD thấp nhất là 0,00001035 USD vào 02/08/2026.
Bảng quy đổi giá PredicTools
Quy đổi PredicTools sang US Dollar
US Dollar | |
|---|---|
1 | 0,{4}1014 |
2 | 0,{4}2028 |
3 | 0,{4}3042 |
5 | 0,{4}5070 |
10 | 0,0001014 |
25 | 0,0002535 |
50 | 0,000507 |
100 | 0,001014 |
1.000 | 0,01014 |
Bảng chuyển đổi PREDIC sang USD ở trên cho thấy giá trị của US Dollar theo PredicTools (từ 1 PREDIC sang 1.000 PREDIC) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Quy đổi US Dollar sang PredicTools
US Dollar | |
|---|---|
1 | 98.619,3293 |
5 | 493.096,6469 |
10 | 986.193,2938 |
20 | 1.972.386,5877 |
50 | 4.930.966,4694 |
100 | 9.861.932,9388 |
200 | 19.723.865,8777 |
500 | 49.309.664,6942 |
1.000 | 98.619.329,3885 |
Bảng chuyển đổi USD sang PREDIC ở trên cho thấy giá trị của US Dollar theo PredicTools (từ 1 USD sang 1.000 USD) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Đã chuyển đổi gần đây
Xem những người khác đang chuyển đổi những tài sản nào với máy tính PREDIC sang USD hoặc USD sang PREDIC của chúng tôi. Theo dõi các lượt chuyển đổi theo thời gian thực và khám phá xu hướng phổ biến từ những người dùng giống như bạn.
| 61,38 TRX to THB | 2,3 BFUSD to UAH | 37,83 RUB to DOGE | 37,21 XMR to BRL | 53,91 EUR to AETHWETH |
| 9,63 LBTC to JPY | 23,01 WETH to RUB | 48,2 UNI to USD | 24,69 ADA to EUR | 37,53 CNY to MNT |
| 36,91 TAO to AZN | 52,36 WSTETH to AZN | 3,58 JST to THB | 86,27 AAVE to CNY | 94,98 BTW to AED |
| 64,79 TWD to RAIN | 21,84 UAH to HTX | 56,75 LINK to USD | 18,16 UAH to XRP | 59,71 stETH to BRL |
| 99,15 FTM to AED | 10,65 ETH to CNY | 98,54 M to IDR | 3,52 KCS to TWD | 85,5 USD1 to THB |
| 71,46 ASTER to IDR | 32,27 AED to POL | 82,11 USDY to JPY | 93,97 BCH to JPY | 89,52 PEPE to RUB |
Mua PredicTools với WEEX
Tạo ngay tài khoản WEEX và giao dịch PredicTools một cách bảo mật và dễ dàng.
Lịch sử hiệu suất PredicTools sang US Dollar
Hôm nay so với 24 giờ trước
| Hôm nay lúc 2:22 SA | 24 giờ trước | Biến động 24 giờ | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}1014 USD | 0.{4}1066 USD | -4,92% |
| 5 PREDIC | 0.{4}5070 USD | 0.{4}5330 USD | -4,92% |
| 10 PREDIC | 0,0001014 USD | 0,0001066 USD | -4,92% |
| 50 PREDIC | 0,000507 USD | 0,000533 USD | -4,92% |
| 100 PREDIC | 0,001014 USD | 0,001066 USD | -4,92% |
| 1.000 PREDIC | 0,01014 USD | 0,01066 USD | -4,92% |
Theo tỷ giá giao dịch PredicTools sang US Dollar hiện tại là 0,{4}1014, 1 PREDIC có giá trị là 0,{4}1014 USD. Trong 24 giờ qua, tỷ giá PREDIC sang USD dao động -4,92%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) trong bảng trên.
Hôm nay so với 30 ngày trước
| Hôm nay lúc 2:22 SA | 30 ngày trước | Biến động 30 ngày | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}1014 USD | 0.{4}1135 USD | -10,64% |
| 5 PREDIC | 0.{4}5070 USD | 0.{4}5675 USD | -10,64% |
| 10 PREDIC | 0,0001014 USD | 0,0001135 USD | -10,64% |
| 50 PREDIC | 0,000507 USD | 0,0005675 USD | -10,64% |
| 100 PREDIC | 0,001014 USD | 0,001135 USD | -10,64% |
| 1.000 PREDIC | 0,01014 USD | 0,01135 USD | -10,64% |
Trong 30 ngày qua, tỷ giá PREDIC sang USD dao động -10,64%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Hôm nay so với 1 năm trước
| Hôm nay lúc 2:22 SA | 1 năm trước | Biến động 1 năm | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{4}1014 USD | 0,004442 USD | -99,77% |
| 5 PREDIC | 0.{4}5070 USD | 0,02221 USD | -99,77% |
| 10 PREDIC | 0,0001014 USD | 0,04442 USD | -99,77% |
| 50 PREDIC | 0,000507 USD | 0,2221 USD | -99,77% |
| 100 PREDIC | 0,001014 USD | 0,4442 USD | -99,77% |
| 1.000 PREDIC | 0,01014 USD | 4,442 USD | -99,77% |
Trong năm vừa qua, tỷ giá PREDIC sang USD dao động -99,77%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Bắt đầu với PredicTools
Tìm hiểu cách mua PredicTools dễ dàng và an toàn thông qua WEEX.
Giao dịch PredicTools trên WEEX với phí giao dịch thấp tới 0,0%.
Tỷ Giá Tiền Điện Tử Phổ Biến (Crypto sang Fiat)
Khám phá các loại tiền mã hóa được yêu thích
Lựa chọn các loại tiền mã hóa có liên quan dựa trên sở thích của bạn theo PredicTools.
Hỏi đáp về PredicTools sang USD
Kiếm airdrop miễn phí trên WEEX
SILVER(XAG)
Đang diễn ra
Hot
Tổng quỹ thưởng
80 XAG
Mua tiền mã hóa tương tự như PredicTools
Niêm yết coin mới nhất trên WEEX
Bộ phận CSKH:@weikecs
Hợp tác kinh doanh:@weikecs
Giao dịch Định lượng & MM:bd@weex.com
Chương trình VIP:support@weex.com