Giá PredicTools Hôm Nay | Quy Đổi PREDIC sang JPY Trực Tiếp
PREDIC/JPY: 1 PREDIC ≈ 0,001627 JPY (Cập nhật gần nhất: 05/09/2026). Nhận tỷ giá PredicTools sang Japanese Yen mới nhất MIỄN PHÍ với WEEX Converter
Biểu đồ giá PREDIC sang JPY
05/09/2026
Tỷ giá PREDIC sang JPY--
1 PREDIC = 0,001627 JPY
1 PREDIC = 0,001627 JPY
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang JPY
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang JPY hôm nay là 0,00162702205JPY cho mỗi PREDIC. Với nguồn cung lưu thông 0 PREDIC, tổng vốn hóa thị trường của PredicTools là ¥0. Khối lượng giao dịch PredicTools đã tăng ¥0 trong 24 giờ qua, tăng 0%. Tính đến 05/09/2026, ¥0 giá trị PREDIC đã được giao dịch. Thông tin thêm về PREDIC>>
Cách quy đổi PredicTools sang Japanese Yen
Tạo tài khoản WEEX miễn phí
Bạn có thể giao dịch trên WEEX chỉ với $10.
Thêm phương thức thanh toán
Liên kết thẻ hoặc tài khoản ngân hàng của bạn hoặc nạp crypto vào WEEX.
Chuyển đổi PREDIC sang JPY
Chọn loại crypto bạn muốn chuyển đổi và nhập số tiền.
Biến động giá trị của 1 PredicTools theo Japanese Yen
| Lịch sử hiệu suất | 24 giờ qua | 7 ngày qua | 30 ngày qua | 90 ngày qua |
|---|---|---|---|---|
| Cao | 0,001669 | 0,001767 | 0,001888 | 0,007493 |
| Thấp | 0,001669 | 0,001669 | 0,00162 | 0,001581 |
| Trung bình | -- | -- | -- | -- |
| Biến động giá | -2,57% | -4,76% | -8,44% | -40,93% |
Giá trị tỷ giá giao dịch PredicTools sang Japanese Yen cao nhất trong 30 ngày qua là 0,00001206 JPY vào 22/07/2026. Tỷ giá giao dịch PREDIC sang JPY thấp nhất là 0,00001035 JPY vào 02/08/2026.
Bảng quy đổi giá PredicTools
Quy đổi PredicTools sang Japanese Yen
Japanese Yen | |
|---|---|
1 | 0,001627 |
2 | 0,003254 |
3 | 0,004881 |
5 | 0,008135 |
10 | 0,01627 |
25 | 0,04067 |
50 | 0,08135 |
100 | 0,1627 |
1.000 | 1,627 |
Bảng chuyển đổi PREDIC sang JPY ở trên cho thấy giá trị của Japanese Yen theo PredicTools (từ 1 PREDIC sang 1.000 PREDIC) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Quy đổi Japanese Yen sang PredicTools
Japanese Yen | |
|---|---|
1 | 614,6198 |
5 | 3.073,0991 |
10 | 6.146,1982 |
20 | 12.292,3964 |
50 | 30.730,991 |
100 | 61.461,982 |
200 | 122.923,964 |
500 | 307.309,9101 |
1.000 | 614.619,8203 |
Bảng chuyển đổi JPY sang PREDIC ở trên cho thấy giá trị của Japanese Yen theo PredicTools (từ 1 JPY sang 1.000 JPY) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Đã chuyển đổi gần đây
Xem những người khác đang chuyển đổi những tài sản nào với máy tính PREDIC sang JPY hoặc JPY sang PREDIC của chúng tôi. Theo dõi các lượt chuyển đổi theo thời gian thực và khám phá xu hướng phổ biến từ những người dùng giống như bạn.
| 98,39 HBAR to AZN | 52,71 VND to BTC | 92,09 BGB to AED | 77,08 ZEC to PLN | 23,94 HYPE to CNY |
| 52,08 BRL to ETH | 91,6 KCS to TWD | 95,47 WLD to VND | 6,18 CBBTC to PLN | 42,86 AED to USDGO |
| 88,56 KHYPE to IDR | 46,63 USDT to EUR | 23,63 JPY to WSTETH | 40,98 PLN to POL | 18,47 USDY to TWD |
| 54,04 AED to WLFI | 39,3 USD to JST | 59,28 CTM to CNY | 30,5 USDf to TWD | 73,77 PLN to WBTC |
| 61,43 WTRX to RUB | 55,73 ARS to BTCB | 87,64 AED to WBNB | 2,97 ONDO to AZN | 25,57 LEO to AZN |
| 72,89 LBTC to BRL | 98,79 TWD to BNB | 70,13 THB to TRX | 63,24 JPY to XAUt | 64,39 RUB to USDe |
Mua PredicTools với WEEX
Tạo ngay tài khoản WEEX và giao dịch PredicTools một cách bảo mật và dễ dàng.
Lịch sử hiệu suất PredicTools sang Japanese Yen
Hôm nay so với 24 giờ trước
| Hôm nay lúc 7:35 SA | 24 giờ trước | Biến động 24 giờ | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0,001627 JPY | 0,001669 JPY | -2,57% |
| 5 PREDIC | 0,008135 JPY | 0,008345 JPY | -2,57% |
| 10 PREDIC | 0,01627 JPY | 0,01669 JPY | -2,57% |
| 50 PREDIC | 0,08135 JPY | 0,08345 JPY | -2,57% |
| 100 PREDIC | 0,1627 JPY | 0,1669 JPY | -2,57% |
| 1.000 PREDIC | 1,627 JPY | 1,669 JPY | -2,57% |
Theo tỷ giá giao dịch PredicTools sang Japanese Yen hiện tại là 0,001627, 1 PREDIC có giá trị là 0,001627 JPY. Trong 24 giờ qua, tỷ giá PREDIC sang JPY dao động -2,57%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) trong bảng trên.
Hôm nay so với 30 ngày trước
| Hôm nay lúc 7:35 SA | 30 ngày trước | Biến động 30 ngày | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0,001627 JPY | 0,001777 JPY | -8,44% |
| 5 PREDIC | 0,008135 JPY | 0,008885 JPY | -8,44% |
| 10 PREDIC | 0,01627 JPY | 0,01777 JPY | -8,44% |
| 50 PREDIC | 0,08135 JPY | 0,08885 JPY | -8,44% |
| 100 PREDIC | 0,1627 JPY | 0,1777 JPY | -8,44% |
| 1.000 PREDIC | 1,627 JPY | 1,777 JPY | -8,44% |
Trong 30 ngày qua, tỷ giá PREDIC sang JPY dao động -8,44%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Hôm nay so với 1 năm trước
| Hôm nay lúc 7:35 SA | 1 năm trước | Biến động 1 năm | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0,001627 JPY | 0,6955 JPY | -99,76% |
| 5 PREDIC | 0,008135 JPY | 3,4775 JPY | -99,76% |
| 10 PREDIC | 0,01627 JPY | 6,955 JPY | -99,76% |
| 50 PREDIC | 0,08135 JPY | 34,775 JPY | -99,76% |
| 100 PREDIC | 0,1627 JPY | 69,55 JPY | -99,76% |
| 1.000 PREDIC | 1,627 JPY | 695,5 JPY | -99,76% |
Trong năm vừa qua, tỷ giá PREDIC sang JPY dao động -99,76%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Bắt đầu với PredicTools
Tìm hiểu cách mua PredicTools dễ dàng và an toàn thông qua WEEX.
Giao dịch PredicTools trên WEEX với phí giao dịch thấp tới 0,0%.
Tỷ Giá Tiền Điện Tử Phổ Biến (Crypto sang Fiat)
Khám phá các loại tiền mã hóa được yêu thích
Lựa chọn các loại tiền mã hóa có liên quan dựa trên sở thích của bạn theo PredicTools.
Hỏi đáp về PredicTools sang JPY
Kiếm airdrop miễn phí trên WEEX
SILVER(XAG)
Đang diễn ra
Hot
Tổng quỹ thưởng
80 XAG
Brain Trade(BRAIN)
Đang diễn ra
Ra mắt ban đầu
Hot
Tổng quỹ thưởng
0 BRAIN
Mua tiền mã hóa tương tự như PredicTools
Niêm yết coin mới nhất trên WEEX
Bộ phận CSKH:@weikecs
Hợp tác kinh doanh:@weikecs
Giao dịch Định lượng & MM:bd@weex.com
Chương trình VIP:support@weex.com