Giá PredicTools Hôm Nay | Quy Đổi PREDIC sang EUR Trực Tiếp
PREDIC/EUR: 1 PREDIC ≈ 0.{5}9029 EUR (Cập nhật gần nhất: 31/08/2026). Nhận tỷ giá PredicTools sang Euro mới nhất MIỄN PHÍ với WEEX Converter
Biểu đồ giá PREDIC sang EUR
31/08/2026
Tỷ giá PREDIC sang EUR--
1 PREDIC = 0.{5}9029 EUR
1 PREDIC = 0.{5}9029 EUR
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang EUR
Tỷ giá quy đổi PredicTools sang EUR hôm nay là 0,000009029792EUR cho mỗi PREDIC. Với nguồn cung lưu thông 0 PREDIC, tổng vốn hóa thị trường của PredicTools là €0. Khối lượng giao dịch PredicTools đã tăng €0 trong 24 giờ qua, tăng 0%. Tính đến 31/08/2026, €12,636784912096 giá trị PREDIC đã được giao dịch. Thông tin thêm về PREDIC>>
Cách quy đổi PredicTools sang Euro
Tạo tài khoản WEEX miễn phí
Bạn có thể giao dịch trên WEEX chỉ với $10.
Thêm phương thức thanh toán
Liên kết thẻ hoặc tài khoản ngân hàng của bạn hoặc nạp crypto vào WEEX.
Chuyển đổi PREDIC sang EUR
Chọn loại crypto bạn muốn chuyển đổi và nhập số tiền.
Biến động giá trị của 1 PredicTools theo Euro
| Lịch sử hiệu suất | 24 giờ qua | 7 ngày qua | 30 ngày qua | 90 ngày qua |
|---|---|---|---|---|
| Cao | 0.{5}9176 | 0.{5}9718 | 0.{4}1038 | 0.{4}4118 |
| Thấp | 0.{5}9176 | 0.{5}9176 | 0.{5}8909 | 0.{5}8694 |
| Trung bình | -- | -- | -- | -- |
| Biến động giá | -1,59% | -3,80% | -7,52% | -40,34% |
Giá trị tỷ giá giao dịch PredicTools sang Euro cao nhất trong 30 ngày qua là 0,00001206 EUR vào 22/07/2026. Tỷ giá giao dịch PREDIC sang EUR thấp nhất là 0,00001035 EUR vào 02/08/2026.
Bảng quy đổi giá PredicTools
Quy đổi PredicTools sang Euro
Euro | |
|---|---|
1 | 0.{5}9029 |
2 | 0.{4}1805 |
3 | 0.{4}2708 |
5 | 0.{4}4514 |
10 | 0.{4}9029 |
25 | 0,0002257 |
50 | 0,0004514 |
100 | 0,0009029 |
1000 | 0,009029 |
Bảng chuyển đổi PREDIC sang EUR ở trên cho thấy giá trị của Euro theo PredicTools (từ 1 PREDIC sang 1000 PREDIC) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Quy đổi Euro sang PredicTools
Euro | |
|---|---|
1 | 110.744,5221 |
5 | 553.722,6106 |
10 | 1.107.445,2213 |
20 | 2.214.890,4426 |
50 | 5.537.226,1066 |
100 | 11.074.452,2132 |
200 | 22.148.904,4265 |
500 | 55.372.261,06647 |
1000 | 110.744.522,1329 |
Bảng chuyển đổi EUR sang PREDIC ở trên cho thấy giá trị của Euro theo PredicTools (từ 1 EUR sang 1000 EUR) ở các mức chuyển đổi khác nhau.
Đã chuyển đổi gần đây
Xem những người khác đang chuyển đổi những tài sản nào với máy tính PREDIC sang EUR hoặc EUR sang PREDIC của chúng tôi. Theo dõi các lượt chuyển đổi theo thời gian thực và khám phá xu hướng phổ biến từ những người dùng giống như bạn.
| 79,43OKB to AZN | 55,7UAH to U | 96,2ICP to USD | 82,2HTX to PLN | 46,05JPY to WBNB |
| 70,15USD to AETHUSDT | 92,72SUI to RUB | 36,41ARS to POL | 70,84XRP to USD | 16,95USDS to THB |
| 54,69UAH to JITOSOL | 44,22AZN to JLP | 43,3ARS to USDe | 98,67SHIB to USD | 43,36CC to EUR |
| 77,62AETHWETH to JPY | 83,95CNY to GT | 46,57USDY to USD | 84,45CRO to CNY | 81,38UAH to PYUSD |
| 31,03DOT to UAH | 25,93PLN to XMR | 1,41M to IDR | 56,76SKY to EUR | 81,81WSTETH to AZN |
| 50,27CNY to ASTER | 91,69RUB to WLD | 13,15BRL to DAI | 10,69BBTC to AZN | 97,06USDf to BRL |
Mua PredicTools với WEEX
Tạo ngay tài khoản WEEX và giao dịch PredicTools một cách bảo mật và dễ dàng.
Lịch sử hiệu suất PredicTools sang Euro
Hôm nay so với 24 giờ trước
| Hôm nay lúc 5:52 CH | 24 giờ trước | Biến động 24 giờ | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{5}9029 EUR | 0.{5}9176 EUR | -1,59% |
| 5 PREDIC | 0.{4}4514 EUR | 0.{4}4588 EUR | -1,59% |
| 10 PREDIC | 0.{4}9029 EUR | 0.{4}9176 EUR | -1,59% |
| 50 PREDIC | 0,0004514 EUR | 0,0004588 EUR | -1,59% |
| 100 PREDIC | 0,0009029 EUR | 0,0009176 EUR | -1,59% |
| 1.000 PREDIC | 0,009029 EUR | 0,009176 EUR | -1,59% |
Theo tỷ giá giao dịch PredicTools sang Euro hiện tại là 0.{5}9029, 1 PREDIC có giá trị là 0.{5}9029 EUR. Trong 24 giờ qua, tỷ giá PREDIC sang EUR dao động -1.59%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) trong bảng trên.
Hôm nay so với 30 ngày trước
| Hôm nay lúc 5:52 CH | 30 ngày trước | Biến động 30 ngày | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{5}9029 EUR | 0.{5}9770 EUR | -7,52% |
| 5 PREDIC | 0.{4}4514 EUR | 0.{4}4885 EUR | -7,52% |
| 10 PREDIC | 0.{4}9029 EUR | 0.{4}9770 EUR | -7,52% |
| 50 PREDIC | 0,0004514 EUR | 0,0004885 EUR | -7,52% |
| 100 PREDIC | 0,0009029 EUR | 0,000977 EUR | -7,52% |
| 1.000 PREDIC | 0,009029 EUR | 0,00977 EUR | -7,52% |
Trong 30 ngày qua, tỷ giá PREDIC sang EUR dao động -7.52%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Hôm nay so với 1 năm trước
| Hôm nay lúc 5:52 CH | 1 năm trước | Biến động 1 năm | |
|---|---|---|---|
| 1 PREDIC | 0.{5}9029 EUR | 0,003823 EUR | -99,76% |
| 5 PREDIC | 0.{4}4514 EUR | 0,01911 EUR | -99,76% |
| 10 PREDIC | 0.{4}9029 EUR | 0,03823 EUR | -99,76% |
| 50 PREDIC | 0,0004514 EUR | 0,1911 EUR | -99,76% |
| 100 PREDIC | 0,0009029 EUR | 0,3823 EUR | -99,76% |
| 1.000 PREDIC | 0,009029 EUR | 3,823 EUR | -99,76% |
Trong năm vừa qua, tỷ giá PREDIC sang EUR dao động -99.76%. Xem chi tiết biến động giá 24 giờ cho các khoản PredicTools khác nhau (1 – 1.000 PREDIC) ở trên.
Bắt đầu với PredicTools
Tìm hiểu cách mua PredicTools dễ dàng và an toàn thông qua WEEX.
Giao dịch PredicTools trên WEEX với phí giao dịch thấp tới 0,0%.
Tỷ Giá Tiền Điện Tử Phổ Biến (Crypto sang Fiat)
Khám phá các loại tiền mã hóa được yêu thích
Lựa chọn các loại tiền mã hóa có liên quan dựa trên sở thích của bạn theo PredicTools.
Hỏi đáp về PredicTools sang EUR
Kiếm airdrop miễn phí trên WEEX
Pudgy Penguins(PENGU)
Đang diễn ra
Hot
Tổng quỹ thưởng
500.000 PENGU
ECS(ECS)
Đang diễn ra
Hot
Tổng quỹ thưởng
0 ECS
Mua tiền mã hóa tương tự như PredicTools
Niêm yết coin mới nhất trên WEEX
Bộ phận CSKH:@weikecs
Hợp tác kinh doanh:@weikecs
Giao dịch Định lượng & MM:bd@weex.com
Chương trình VIP:support@weex.com