แปลง PREDIC เป็น USD | เครื่องคำนวณ PredicTools แบบเรียลไทม์

PREDIC/USD: 1 PREDIC ≈ 0.{4}1049 USD (อัปเดตล่าสุด: 31/08/2026) รับอัตราแลกเปลี่ยนล่าสุดของ PredicTools เป็น US Dollar ฟรีด้วยเครื่องมือแปลงของ WEEX

กราฟราคาของ PREDIC ต่อ USD

31/08/2026
อัตราของ PREDIC ต่อ USD--
1 PREDIC = 0.{4}1049 USD
1 PREDIC = 0.{4}1049 USD

อัตราแลกเปลี่ยนของ PredicTools เป็น USD

อัตราแลกเปลี่ยนของ PredicTools เป็น USD วันนี้อยู่ที่ 0.00001049USD ต่อ PREDIC โดยมีอุปทานหมุนเวียน 0 PREDIC มูลค่าตามราคาตลาดรวมของ PredicTools อยู่ที่ $0 ปริมาณการเทรดของ PredicTools มีการเพิ่มขึ้น $0 ในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา โดยเพิ่มขึ้น 0% ณ 31/08/2026 มีการเทรด PREDIC คิดเป็นมูลค่า $0 ข้อมูลเพิ่มเติมเกี่ยวกับ PREDIC >>

วิธีแปลง PredicTools เป็น US Dollar

icon
สร้างบัญชี WEEX ฟรีของคุณ
คุณสามารถเทรดบน WEEX ได้ด้วยเงินเพียง $10
icon
เพิ่มวิธีการชำระเงิน
เชื่อมโยงบัตรหรือบัญชีธนาคารของคุณ หรือฝากคริปโตเคอร์เรนซีเข้าสู่ WEEX
icon
แปลง PREDIC เป็น USD
เลือกคริปโตเคอร์เรนซีที่คุณต้องการแปลงและป้อนจำนวนเงิน

การเปลี่ยนแปลงมูลค่าของ 1 PredicTools ใน US Dollar

ประวัติผลการดำเนินงาน24 ชั่วโมงที่ผ่านมา7 วันที่ผ่านมา30 วันที่ผ่านมา90 วันที่ผ่านมา
สูงสุด0.{4}10660.{4}11290.{4}12060.{4}4785
ต่ำสุด0.{4}10660.{4}10660.{4}10350.{4}1010
ค่าเฉลี่ย--------
การเปลี่ยนแปลง-1.59%-3.80%-7.52%-40.34%
อัตราแลกเปลี่ยนของ PredicTools เป็น US Dollar สูงสุดในช่วง 30 วันที่ผ่านมาอยู่ที่ 0.00001206 USD เมื่อ 22/07/2026 อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD ต่ำสุดอยู่ที่ 0.00001035 USD เมื่อ 02/08/2026

ตารางการแปลงราคาของ PredicTools

แปลง PredicTools เป็น US Dollar
iconPredicTools
US Dollar
1
0.{4}1049
2
0.{4}2098
3
0.{4}3147
5
0.{4}5245
10
0.0001049
25
0.0002622
50
0.0005245
100
0.001049
1000
0.01049
ตารางแปลง PREDIC เป็น USD ด้านบนแสดงมูลค่าของ US Dollar ในหน่วย PredicTools (ตั้งแต่ 1 PREDIC ถึง 1000 PREDIC) สำหรับจำนวนเงินที่แปลงแตกต่างกัน
แปลง US Dollar เป็น PredicTools
US Dollar
iconPredicTools
1
95,328.8846
5
476,644.4232
10
953,288.8465
20
1,906,577.693
50
4,766,444.2326
100
9,532,888.4652
200
19,065,776.9304
500
47,664,442.326
1000
95,328,884.652
ตารางแปลง USD เป็น PREDIC ด้านบนแสดงมูลค่าของ US Dollar ในหน่วย PredicTools (ตั้งแต่ 1 USD ถึง 1000 USD) สำหรับจำนวนเงินที่แปลงแตกต่างกัน

การแปลงล่าสุด

ดูว่าผู้ใช้อื่นกำลังแปลงอะไรด้วยเครื่องคำนวณ PREDIC เป็น USD หรือ USD เป็น PREDIC ของเรา ติดตามการแปลงแบบเรียลไทม์และสำรวจแนวโน้มยอดนิยมจากผู้ใช้เช่นเดียวกับคุณ
0.7THB to MNT60.46AZN to NEAR54.24KHYPE to PLN86.34BRL to ONDO83.08PAXG to PLN
44.64USDY to PLN37.97EUR to BNSOL0.36EUR to ETH97.77CBBTC to THB6.54TWD to DOT
62.12WLD to VND99.97AED to PUMP75.97JPY to WBNB56.15LIT to JPY30.35U to PLN
70.52ETC to THB43.17SKY to BRL45.31ARS to WETH21.69THB to XLM7.93POL to BRL
15.96PEPE to AED98.2stETH to AED61.45AAVE to BRL86.84BRL to WBTC4.39USD1 to JPY
98.41WLFI to ARS46.9WTRX to AED55.98WSTETH to PLN37.76PLN to VVV24.74MORPHO to RUB

ซื้อ PredicTools ผ่าน WEEX

สร้างบัญชี WEEX ตอนนี้และเทรด PredicTools ได้อย่างปลอดภัยและสะดวก

ประวัติผลการดำเนินงานของ PredicTools เป็น US Dollar

วันนี้เทียบกับ 24 ชั่วโมงก่อน

iconPREDIC (PredicTools)
วันนี้เวลา 9:41 PM24 ชั่วโมงที่แล้วการเปลี่ยนแปลงในรอบ 24 ชั่วโมง
1 PREDIC0.{4}1049 USD0.{4}1066 USD-1.59%
5 PREDIC0.{4}5245 USD0.{4}5330 USD-1.59%
10 PREDIC0.0001049 USD0.0001066 USD-1.59%
50 PREDIC0.0005245 USD0.000533 USD-1.59%
100 PREDIC0.001049 USD0.001066 USD-1.59%
1,000 PREDIC0.01049 USD0.01066 USD-1.59%
ตามอัตราแลกเปลี่ยนปัจจุบันของ PredicTools เป็น US Dollar ที่ 0.{4}1049 มูลค่าของ 1 PREDIC เท่ากับ 0.{4}1049 USD ในช่วง 24 ชั่วโมงที่ผ่านมา อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD มีการเปลี่ยนแปลง -1.59% ดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงราคาในช่วง 24 ชั่วโมงสำหรับจำนวน PredicTools ต่าง ๆ (1 – 1,000 PREDIC) ได้ในตารางด้านบน

วันนี้เทียบกับ 30 วันก่อน

iconPREDIC (PredicTools)
วันนี้เวลา 9:41 PM30 วันที่แล้วการเปลี่ยนแปลงในรอบ 30 วัน
1 PREDIC0.{4}1049 USD0.{4}1135 USD-7.52%
5 PREDIC0.{4}5245 USD0.{4}5675 USD-7.52%
10 PREDIC0.0001049 USD0.0001135 USD-7.52%
50 PREDIC0.0005245 USD0.0005675 USD-7.52%
100 PREDIC0.001049 USD0.001135 USD-7.52%
1,000 PREDIC0.01049 USD0.01135 USD-7.52%
ในช่วง 30 วันที่ผ่านมา อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD มีการเปลี่ยนแปลง -7.52% ดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงราคาในช่วง 24 ชั่วโมงสำหรับจำนวน PredicTools ต่าง ๆ (1 – 1,000 PREDIC) ได้ด้านบน

วันนี้เทียบกับ 1 ปีก่อน

iconPREDIC (PredicTools)
วันนี้เวลา 9:41 PM1 ปีก่อนการเปลี่ยนแปลงในรอบ 1 ปี
1 PREDIC0.{4}1049 USD0.004442 USD-99.76%
5 PREDIC0.{4}5245 USD0.02221 USD-99.76%
10 PREDIC0.0001049 USD0.04442 USD-99.76%
50 PREDIC0.0005245 USD0.2221 USD-99.76%
100 PREDIC0.001049 USD0.4442 USD-99.76%
1,000 PREDIC0.01049 USD4.442 USD-99.76%
ในช่วง 1 ปีที่ผ่านมา อัตราแลกเปลี่ยนของ PREDIC เป็น USD มีการเปลี่ยนแปลง -99.76% ดูรายละเอียดการเปลี่ยนแปลงราคาในช่วง 24 ชั่วโมงสำหรับจำนวน PredicTools ต่าง ๆ (1 – 1,000 PREDIC) ได้ด้านบน

การแปลงราคาของ PREDIC ทั่วโลก

แปลง PredicTools เป็นสกุลเงินต่าง ๆ

เริ่มต้นใช้งาน PredicTools

เรียนรู้วิธีซื้อ PredicTools ผ่าน WEEX ได้อย่างง่ายดายและปลอดภัย
เทรด PredicTools บน WEEX ด้วยค่าธรรมเนียมการเทรดเริ่มต้นเพียง 0.0%

แปลงคริปโตเคอร์เรนซีอื่นเป็น USD

แปลง USD เป็นสกุลเงินอื่น

สำรวจคริปโตเคอร์เรนซียอดนิยม

คริปโตเคอร์เรนซีที่เกี่ยวข้องซึ่งคัดสรรตามความสนใจของคุณที่มีต่อ PredicTools

คำถามที่พบบ่อยเกี่ยวกับการแปลง PredicTools เป็น USD

รับแอร์ดรอปฟรีบน WEEX

icon
Pudgy Penguins(PENGU)
กำลังดำเนินการ
มาแรง
พูลรางวัลรวม
500,000 PENGU
icon
ECS(ECS)
กำลังดำเนินการ
มาแรง
พูลรางวัลรวม
0 ECS

ซื้อคริปโตเคอร์เรนซีที่คล้ายกับ PredicTools

เหรียญที่ลิสต์ล่าสุดบน WEEX

iconiconiconiconiconicon
ฝ่ายบริการลูกค้า:@weikecs
ความร่วมมือทางธุรกิจ:@weikecs
เทรด Quant และ MM:bd@weex.com
โปรแกรม VIP:support@weex.com